กิจกรรมประเพณีรดน้ำขอพรผู้สูงอายุ เนื่องในวันสงกรานต์ ประจำปี 2567
วันจันทร์ที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 18.00 น.
นางสาวกรรณิการ์ พัฒนพีระเดช นายกเทศมนตรีตำบลพิมาย พร้อมด้วย นายภักดี อุส่าห์ค้า รองนายกเทศมนตรีตำบลพิมาย, นางสาวกัญจนพร มีศิลป์ หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ รักษาราชการแทน หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล และพนักงานเทศบาลตำบลพิมาย ร่วมกิจกรรมประเพณีรดน้ำขอพรผู้สูงอายุ เนื่องในวันสงกรานต์ ประจำปี 2567 ณ สนามกีฬาชุมชนบ้านส่วยพัฒนา ตำบลในเมือง อำเภอพิมาย จังหวัดนครราชสีมา