กิจกรรม Big Cleaning Day หลังวันพิมายพันปี ศรีมหาสงกรานต์ ประจำปี 2567
วันพุธที่ 17 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น.
นางสาวกรรณิการ์ พัฒนพีระเดช นายกเทศมนตรีตำบลพิมาย พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร และพนักงานเทศบาลตำบลพิมาย เข้าร่วมกิจกรรม Big Cleaning Day หลังวันพิมายพันปี ศรีมหาสงกรานต์ ประจำปี 2567 ณ บริเวณหอนาฬิกา ตำบลในเมือง อำเภอพิมาย จังหวัดนครราชสีมา