พิธีเปิดและพิธีปิดโครงการแข่งขันกีฬาอนุบาลเทศบาล ประจำปี 2567
วันศุกร์ที่ 1 มีนาคม 2567 เวลา 08.00 น.
นางสาวกรรณิการ์ พัฒนพีระเดช นายกเทศมนตรีตำบลพิมาย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา ข้าราชการ ครู และพนักงานเทศบาลตำบลพิมาย เข้าร่วมพิธีเปิดและพิธีปิดโครงการแข่งขันกีฬาอนุบาลเทศบาล ประจำปี 2567 เดินขบวนพาเหรดของแต่ละโรงเรียน และมอบเหรียญถ้วยรางวัลให้กับนักเรียนอนุบาล ณ บริเวณลานพรหมทัต อำเภอพิมาย จังหวัดนครราชสีมา