ประชุมซักซ้อมแนวทางการปฎิบัติหน้าที่ราชการของผู้บริหารท้องถิ่น ประธานสภาท้องถิ่นและพนักงานส่วนท้องถิ่น
วันพุธที่ 10 กรกฎาคม 2567
นางสาวกรรณิการ์ พัฒนพีระเดช นายกเทศมนตรีตำบลพิมาย มอบหมายให้ นายอิทธิพล ศิวะโรจน์จินดา เลขานุการนายกเทศมนตรีตำบลพิมาย, นายปริษกร จรนิเทศ รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทนปลัดเทศบาล และพนักงานเทศบาลตำบลพิมาย เข้าร่วมประชุมซักซ้อมแนวทางการปฎิบัติหน้าที่ราชการของผู้บริหารท้องถิ่น ประธานสภาท้องถิ่นและพนักงานส่วนท้องถิ่น